



TAARIFA YA MKUTANO MKUU WA KWANZA WA MWAKA WA Wawekezaji wa TIMIZA UNIT TRUST SCHEME ("TIMIZA FUND")

Zan Securities Limited inatoa taarifa kwa umma kwamba Mkutano Mkuu wa Mwaka wa TIMIZA UNIT TRUST SCHEME ("Timiza Fund") utafanyika tarehe 7 Machi 2026 katika Kituo cha Mikutano cha Kimataifa cha Julius Nyerere (JNICC), Dar es Salaam, kuanzia saa 2:30 asubuhi.

Ajenda ya mkutano itakuwa kama ifuatavyo:

1. Ufunguzi wa Mkutano;
2. Kupitisha Ajenda;
3. Kupitisha Taarifa za Fedha Zilizokaguliwa kwa mwaka ulioishia Desemba 2025;
4. Taarifa ya Uwekezaji ya Meneja wa Mfuko;
5. Kujadili jambo lolote jingine la mkutano ambalo taarifa yake itakuwa imetolewa;
6. Kufunga Mkutano.

Muhimu:

1. Wawekezaji watakaohudhuria mkutano wanatakiwa kuja na Kitambulisho chao (NIDA, Kitambulisho cha Mpiga Kura, Leseni ya Udereva, Pasipoti, n.k.) kwa ajili ya usajili.
2. Nyaraka za mkutano zitapatikana kwenye tovuti ya Meneja wa Mfuko: www.zansec.co.tz.
3. Wawekezaji anaweza kumteua mwakilishi (proxy) kwa kutumia fomu itakayopakuliwa kutoka www.zansec.co.tz.
4. Jambo lolote jingine chini ya kipengele cha 5 hapo juu liwasilishwe kwa Meneja wa Mfuko kabla ya tarehe 6 Machi kupitia simu namba 0222103433, S.L.P 5366, au barua pepe info.dsm@zansec.co.tz.
5. Gharama zote za kuhudhuria mkutano zitabebwa na wawekezaji.

Kwa niaba ya ZAN SECURITIES LIMITED (Meneja wa Mfuko)

Raphael Masumbuko

Afisa Mtendaji Mkuu

TAREHE: 13 Februari 2026

Tangazo hili limetolewa kwa idhini ya Mamlaka ya Masoko ya Mitaji na Dhamana (CMSA) kwa mujibu wa Kanuni za Mamlaka za Matangazo, G.N. Namba 15 ya mwaka 1997.